แหล่งรวมความสนุกมากมาย
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

โปรแกรม เกมส์ เพลง ฯลฯ

บ้านPortalGalleryLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

IDM.5.18 Thai Full ล่าสุด (9/กันยายน/2552)

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
Admin
Admin
Admin
Admin

: 42

IDM.5.18 Thai Full ล่าสุด (9/กันยายน/2552) Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: IDM.5.18 Thai Full ล่าสุด (9/กันยายน/2552)   IDM.5.18 Thai Full ล่าสุด (9/กันยายน/2552) EmptyFri Sep 18, 2009 12:16 am

จุดเด่นสำหรับเวอร์ชั่นนี้ก็คือ ไม่ดาวน์โหลดมั่ว...จะถามก่อนดาวน์โหลด...

IDM.5.18 Thai Full ล่าสุด (9/กันยายน/2552) 2rcscq10

ปกติผมดูวีดีโอและฟังเพลงจากเว็บไม่ได้เนื่องจากเวอร์ชั่นเก่า
มันจะเด้งขึ้นมาดาวน์โหลดอัตโนมัติทำให้ไม่สามารถเลือกดูวีดีโอและฟังเพลงได้
แต่ตอนนี้สามารถเลือกดูเลือกฟังก่อนดาวน์โ่หลดได้แล้วครับ...
ไม่ต้องเสียเวลาไปปิด Option ก่อนเหมือนเวอร์ชั่นเก่าๆ
เวอร์ชั่นใหม่นี้มีความฉลาดมากขึ้น...น่าใช้มากๆ ครับ...ใครไม่ใช้ไม่ได้แล้ว...!
และในไฟล์นี้ผมก็ได้แนบการSetขั้นเทพให้IDMโหลดกระชากวิญญาณเลยนะครับ

IDM.5.18 Thai Full ล่าสุด (9/กันยายน/2552) Intern10

Download IDM v5.18

KEY ตัวนี้ที่พอ PATCH แล้วจะได้มา ลิ้งนี้ครับ ไวรัสไม่เจอแล้ว

Code:
วิธีลง PATCH นะครับ
1.พอ Setup IDM เสร็จให้ ไปดูด้านขวาล่างนะครับ [แถบนาฬิกา] คลิกขวาที่โปรแกรมแล้วเลือก ออกจากโปรแกรมนะครับ
2.ไปที่ Folder ที่ท่านลงโปรแกรมไว้ [ส่วนมากจะที่นี่ >>  C:\Program Files\Internet Download Manager\IDMan.exe]
3.Copy Patch ที่ให้ไปใน Folder ที่ท่านลงโปรแกรมไว้
4.กด Patch รอสักครู่ 5 วิ แล้วออกจาก Patch
5.เป็นอันเสร็จเรียบร้อย เท่านี้ท่านก็สามารถใช้โปรแกรมนี้ได้ตลอดกาลแล้ว

อ้างอิงจาก :
เคดิสจาก : ★¦ΉäČKёЯ¦•V.7★ »
ขึ้นไปข้างบน Go down
https://nongaoynarak.thai-forum.net

IDM.5.18 Thai Full ล่าสุด (9/กันยายน/2552)
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» The Sims 3 Full